Home | DigiShot | Finger Dance | DigiBook | Watercolor Portfolio | Money Goes BZ | Resumé | Bout' Me
 
 

April 2003
Thurs Apr 2, 2003 2300hr
Fri Apr 4, 2003 1750hr
Sat Apr 5, 2003 (Trip)
Sun Apr 6, 2003 (Trip)
Mon Apr 7, 2003 (Trip)
Thurs Apr 10, 2003 1000hr (ปลาตาย)
Fri Apr 11, 2003 1340hr
Mon Apr 14, 2003 0021hr (สูติบัตร)
Tue Apr 15, 2003 0015hr (สงกรานต์)
Sun Apr 20, 2003 2344hr (เพื่อน Franchise - วันเกิดพี่น้อง DK)
Sun Apr 27, 2003 2310hr(สวัสดีไปเที่ยวกัน)
Mon Apr 28, 2003 1215hr (รังนก)
Tue Apr 29, 2003 1055hr (รังนกต่ออีกนิด)

May 2003
Sun May 4, 2003 1020hr (รังนกต่ออีกหน่อย)
Mon May 5, 2003 2318hr (ไปอยุธยากัน)
Tue May 6, 2003 1930hr (โธ่..นาย)
Wed May 7, 2003 1330hr (เรื่องหมาๆ)
Fri May 16, 2003 1242hr (ป๋องกะจิ๋ม)
Sun May 18, 2003 1910hr (ไปพัทยากับอาร์ม)
Mon May 19, 2003 1010hr (ไข่นกสามใบ)
Tue May 20, 2003 1028hr (ไข่นกสี่ใบแล้ว)

July 2003
Thurs July 3, 2003 0020hr (รายงานลูกนก)
Wed July 9, 2003 1410hr (1st Anniversary Sawasdee Coffee)
Thurs July 10, 2003 1803hr (Free Willy)
Tue July 15, 2003 1745hr (งานบวชพระอาร์ม)
Wed July 16, 2003 2354hr (Free Willy 2)
Sun July 20, 2003 1156hr (หดหู่อีกแล้ว)
Tue July 29, 2003 2156hr (วันเกิดน้องเป้)

August 2003
Fri August 1, 2003 2345hr (ออฟฟิต)
Sun August 3, 2003 2045hr (คอนเสริต หัวใจไกวเปล)
Sun August 17, 2003 2000hr (อบรม Barista ที่ K2)
Tue August 19, 2003 2300hr (ไปโรงงาน Recycle ที่พนัสนิคม)
Wed August 20, 2003 2355hr (ไปเล่น Bowling กับการบินไทยมา)

September 2003
Sun September 21, 2003 2155hr (หายไปนาน เก็บรูปมาเพียบเลย)

October 2003
Tue October 1, 2003 2300hr (ถวายสังฆทานที่วัดยานนาวา)
Tue October 10, 2003 0025hr (แฟนฉัน)
Tue October 20, 2003 2410hr (แก่งหินเพิง)

November 2003
Tue November 11, 2003 1320hr (ลอยกระทง)

December 2003
Fri December 05, 2003 2344hr (วันพ่อ ไปเที่ยวสวนนงนุชกัน)
Sun December 07, 2003 2044h (สวัสดีคอฟฟี่ สาขา 2)
Tue December 16, 2003 2300hr (งาน Thailand BestBuy)
Sat December 20,2003 1200hr (งานวันปีใหม่ของที่บริษัท)
Sun December 21,2003 0000hr (สวัสดีคอฟฟี่ สาขา 2 ต่อ)

January 2004
Sat January 03 ,2004 1040hr (งานวันปีใหม่ที่บ้านและวันเกิดแม่)
Wed January 14 ,2004 0110hr (Sawasdee Coffee Grand Opening)
Wed January 23 ,2004 1437hr (ล้างบ่อปลาหน้าบ้าน ปวดหลังซิกหาย)

February 2004
February 12-19 ,2004 (Meditation at Wat Ampawan 7 วันของการปฎิบัติธรรมที่วัดอัมพวัน)

March 2004
Tue March 2, 2004 2335hr (ไม่อยากนอนหลับ ก็คลิกที่นี่ได้เลย ไม่เชื่ออย่าลบหลู่)
Sun March 7, 2004 1033hr (ริมทะเลเมืองชล Dinner )
Tue March 23, 2004 0125hr (เชงเม้งตระกูลจาง)


นี่ก็แม่ผมเองครับผม สวยมั้ย..ยิ้มแก้มปริเชียวนะแม่เรา..

 
Rev300
DigiBook™ All Rights Reserved. Copyright 2003.